ฝั่งรากเทียม

โดย: มิน [IP: 124.122.127.xxx]
เมื่อ: 2021-09-09 08:33:15
สวัสดีค่ะคุณหมอ พอดีหนูฝั่งรากเทียมกับจัดฟันอยู่ จัดฟันมาได้ ปีกว่า หมอคนเก่าจะให้ถอดเหล็กแล้วค่ะ ฝั่งรากเทียมได้ 5 เดือนแล้วค่ะ เหมือนฟันไม่เข้าเลยค่ะ หนูเลยไปปรึกษาคลินิกใหม่ หมอบอกว่า หนูจะโดนถอดฟัน 4 ซี่ (ส่วนรากเทียมไม่สามารถทำอะไรกับมันได้เลย หนูถามหมอบอกไปว่า เราไม่สามารถถอดรากเทียมได้หรอค่ะ หมอเค้าบอกว่า ไม่สามารถถอดรากเทียมออกได้ ) แบบนี้หนูจะทำไงคะ เพราะฟันหนูยังยืนอยู่เลยค่ะ

เหมือนฟันก็เหยินอยู่ดีค่ะ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 855,394